CG Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chém Gió - Giao Lưu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm )

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hell
♥♥♥-Moderator-♥♥♥
♥♥♥-Moderator-♥♥♥
hell

Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm )   Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm ) EmptyWed Aug 17, 2011 7:34 pm

[h=2]Khi biết em bị hẹp phổi, anh đã khóc, khóc rất nhiều em à! Chưa bao giờ anh khóc nhiều như vậy...[/h]

Một năm rưỡi mình bên nhau, một quãng thời gian không quá dài nhưng cũng không phải là quá ít phải không em? Lúc đầu, khi anh tỏ tình với em, anh đã phải mất gần một ngày để chuẩn bị tinh thần cho một câu nói: "Làm bạn gái anh nhé". Anh sợ một cô bé dễ thương nhiều người để ý như em sẽ chẳng thèm để ý tới một tên nhóc rất bình thường, không có gì là nổi trội trong lớp như anh.

Ngốc à!

14/2 - Anh phát điên vì hạnh phúc khi em nhận lời làm bạn gái của anh. Không biết em có hiểu được cảm giác sung sướng của anh lúc đó không?
Em đã từng bước lôi anh ra khỏi những ngày trốn học chơi game, bắt anh tập trung học hành đàng hoàng, chính em là động lực để anh phấn đấu và có được như ngày hôm nay.

Mỗi khi anh buồn, em lúc nào cũng bên cạnh động viên, khích lệ khiến anh trở nên lạc quan hơn, yêu đời hơn và cười nhiều hơn để sống.

Em nói anh lì lợm chẳng bao giờ nghe em, nhưng thực ra em còn ngang bướng hơn anh nhiều đó Ngốc à!

Em là mối tình đầu thực sự của anh. Nhưng trước đó, anh biết em đã yêu, một mối tình không trọn vẹn. Mối tình đầu tan vỡ khiến em cứ hoài nghi tình cảm của anh dành cho em. Mỗi khi anh nổi nóng vì em không chịu nghe lời anh thì em lại khóc. Em nói anh không yêu em thật lòng. Em nói rồi anh cũng sẽ rời xa em như hắn. Anh buồn lắm, em à. Nhưng anh tin, một ngày nào đó em sẽ hiểu được tình yêu chân thành của anh dành cho em.

Ngốc à!

Ngày em đột nhiên phải vào bệnh viện cấp cứu, anh thực sự rất lo lắng em có biết không? Em đã ốm yếu rồi, vậy mà cứ bệnh hoài. Khi nghe tin em bị hẹp phổi. Mọi thứ xung quanh anh như sụp đổ. Anh đã khóc, khóc rất nhiều em à! Chưa bao giờ anh khóc nhiều như vậy.

Anh hiểu khi em biết mình bị bệnh nặng, sợ mình sẽ là gánh nặng của anh. Nên làm mọi cách khiến anh ghét em, để anh rời xa em. Em đối xử lạnh nhạt với anh, chặn cuộc gọi của anh. Em nói muốn rời xa anh nhưng anh biết chắc rằng em đang rất yêu anh, cần anh bên cạnh. Anh đã hứa sẽ ở bên em, chăm sóc em mãi mãi dù có ra sao đi nữa. Chắc chắn anh sẽ không thất hứa đâu.

Ngốc à! Về với anh em nhé. Anh sẽ chờ!

Mãi yêu em!

Anh!

Hà Huy Cường
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm )   Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm ) EmptyWed Aug 17, 2011 8:46 pm

lại bóc tem nữa. cha heo này thích nhé Smile)
https://tramphonghoi.forumvi.com

Ngốc à, về với anh em nhé. Anh sẽ chờ! ( siêu tầm )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em . thấy anh em chém quá lèm 1 topic (siêu tầm )